HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

NUEVE กระทู้เมื่อ 2/7/2015 16:07

ต้องการทำสีรถ+เปลี่ยนกันชนหน้าหลัง

Honda City ZX ปี07 สีขาวค่ะ
พอดีโดนชนมาและรถเยินรอบคัน
ประกันไม่รับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
เลยอยากจะเปลี่ยนทั้งกันชนหน้าและหลัง
พร้อมกับทำสีรอบคัน
อ่อ อีกเรื่องค่ะ พอดีพรมตรงคนขับมันเป็นรูกว้างมาก มันซ่อมได้ไหมคะ?

พอจะมีที่แนะนำไหมคะ? ไม่ต้องงามงดนิ้งมากก็ได้ค่ะ แค่อยากผ่านประกันรถ :)

หน้า: [1]