HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

jay_pongsakorn กระทู้เมื่อ 13/6/2015 17:52

city type z เกียร์ mt มีอาการเข้าเกียร์ไมได้

สอบถามครับ city type z เกียร์ mt เลขไมล์ 2 แสน 6 ขณะวิ่งรถมีอาการเข้าเกียร์ไม่ได้บางจังหวะ จาก 2 ไป 3 และ 4 ลงมา 3 และบางจังหวะเข้าเกียร์ 2 เมื่อถอนเท้าจากคลัทช์จะมีเสียงดังแกร๊ก (เสียงดังชัดเจน) อาการนี้เกิดจากอะไรครับและช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]