HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

weerajit กระทู้เมื่อ 26/5/2015 13:42

มีใครเคยเรียกร้านมาติดฟิล์มที่บ้านมั้ยคะ

มันจะต่างจากเอารถไปทิ้งไว้ที่ร้านให้เค้าทำมั้ยคะ เราทำงานที่บ้านไม่ค่อยมีเวลาออกไปไหน แบบมันจำเป็นต้องติดในห้องสำหรับติดฟิล์มโดยเฉพาะเลยรึเปล่า หรือติดที่ไหนก็ได้ รบกวนหน่อยค่ะ

pitee กระทู้เมื่อ 4/6/2015 17:06

พวกฟองอากาศ หรือการเป็นคลื่นหลักๆอยู่ที่ฝีมือของช่างเลยครับ  ถ้าจะเรียกมาเลือกจากร้านตัวแทนจำหน่ายจะดีที่สุด เพราะมีการรับประกันผลงานชัดเจน แต่ติดที่บ้านก็จะเสี่ยงมากกว่าเรื่องฝุ่น แต่ก็ส่วนน้อยไม่ค่อยมีผลหรอก ส่วนตัวมีเคยเรียกมาติดที่บ้านคันเดียวติดโอเคเลย เป็นร้านตัวแทน 3m ถ้าสนใจบอกได้เดี๋ยวแนะนำให้

weerajit กระทู้เมื่อ 12/6/2015 14:46

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ pm มาก็ได้นะคะ

หน้า: [1]