HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

Tanoy_VTEC กระทู้เมื่อ 21/3/2014 13:13

รบกวนถามเรื่องเกจค่ะ

พอดีอยากได้regulator ไปใช้กับถังอ้อกซิเจนเอาไว้ใส่ถุงปลาคราฟ อยากรู้ว่าจะไปหาตามร้านที่ติดตั้งแก้สรถยนต์ได้รึเปล่าคะ คือไปถามตามร้านขายเครื่องมือแพทย์ราคาแรงค่ะ ไม่จำเป็นต้องเอามือหนึ่งใครพอจะแนะนำได้หรือมีรบกวนด้วยนะคะ (ทั้งเซ็ทก็ได้ค่ะ) ถ้ามีร้านแนะนำแถวสัตหีบบ้านฉาง ระยองจะดีมากเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

หน้า: [1]