HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

nusorn กระทู้เมื่อ 7/3/2014 15:46

แอร์ไม่เย็นตอนรถติด

แอร์ไม่เย็นตอนรถติดครับ แต่พอรถวิ่งซักพักก็เย็นเหมือนเดิม
ใครเคยเป็นบ้าง อ่านดูในเว็บเค้าบอกเป็นเพราะครัชคอมแอร์
ไม่ต้องเปลี่ยนทั้งคอมฯ ใครเคยซ่อมครัชคอมแอร์แล้วมั่งครับ
ราคาเท่าไหร่ ใครเป็นกูรูเรื่องแอร์รถช่วยหน่อยครับ
จะได้เอาไปเป็นข้อมูลตอนไปร้านซ่อม จะได้ไม่โดนเชือด

Axl กระทู้เมื่อ 7/3/2014 16:47

มีส่วนครับ คลัช น่าจะเริ่มมีปัญหา  อีกกรณีที่เห็นเสีย หรือเริ่มรวน บ่อย คือ Delay แอร์ ครับ

noth1 กระทู้เมื่อ 7/3/2014 17:23

ลองเปลี่ยนรีเลย์ ก่อนครับ ตัวละร้อยห้าสิบ ตัวที่อยู่ในกล่องสีดำใต้กระโปรง แต่ถ้าไม่หาย เป็นที่ ครัชคอมแอร์ ตัวนี้อยูที่ สองพัน ต้องไปให้ร้านใส่ที่แบบไม่ต้องใส่น้ำยาแอร์ใหม่นะครับ บ้างร้านมันทำมันจะให้เติมน้ำยาแอร์ใหม่ แต่เดี๋ยวนี้มันไม่ต้องแล้ว

noth1 กระทู้เมื่อ 7/3/2014 17:25

ร้านนี้ก็ได้ครับ พี่ผู้ใหญ่ในคลับแนะนำ [url]http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=112600[/url]

หน้า: [1]