HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

Gubgift2072 กระทู้เมื่อ 20/2/2014 20:49

สอบถามร้านติดตั้งแก๊สของซิตี้ในสุพรรรณบุรี อ่างทอง อยุธยา

สอบถามเรื่องร้านแก๊สค่ะ...จากที่ศึกษาเรื่องแก๊สมาพอสมควร
คุยกับพี่ที่เค้าติดกัน  ให้คำแนะนำดีมาก
สรุปสุดท้ายเลยถามต่อว่ารถพี่ฮอนด้าหรือโตโยต้า
สรุปเป็นวีออส...เลยอยากจะมาขอถามพี่ๆที่เคยติดแก๊สขอคำแนะนำและร้านใกล้บ้าน
คือบ้านกิ๊ฟอยู่อ่างทอง และทำงานที่สุพรรณ เลยอยากหาร้านที่ใกล้บ้าน
เผื่อมีปัญหาจะได้ปรับจูนใกล้ๆ เลยมาขอประสบการณ์และผู้เชี่ยวชาญขอคำแนะนำหาร้านติดตั้งหน่อยค่ะ

.....ขอบพระคุณมากค่ะ.....

chatchhc กระทู้เมื่อ 22/2/2014 17:07

ปัจจุบันนี้   ปัญหาไม่ค่อยจะมีครับ    ถ้าเป็นระบบหัวฉีด  ไม่ต้องปรับจูนบ่อยครับ

หน้า: [1]