HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

intel-bom กระทู้เมื่อ 4/2/2014 21:08

ขอถามครับ สวิตซ์กระจกมองข้างปรับไม่ได้

ขอถามครับ สวิตซ์กระจกมองข้างปรับไม่ได้ และก็ไฟโชว์ตำแหน่งเกียร์ไม่ติด ไฟโชว์อยู่ข้างเกียร์ครับ
แก้ยังไงดี เป็นกับฟิวหรือเปล่า แต่ลองสลับฟิวแล้วก็เหมือนเดิมครับ งงมากเลยครับ

SH3341 กระทู้เมื่อ 5/2/2014 15:26

ไฟโชว์ข้างเกียร์มันต่อกับไฟหร่อไม่ใช้หรอครับ ของผม7 ปีก้อยังดีอยู่ อาจหลอดขาดปลั๊กหลวมได้ครับ
ทราบแค่นี้รอท่านอื่นช่วยตอบครับ

หน้า: [1]