HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

tham กระทู้เมื่อ 1/2/2014 22:51

ราคาลิ้นปีกผีเสื้อเท่าไหร่ครับ

ไม่ทราบว่ามันต้องเปลี่ยนยกชุดหรือเปลี่ยนแค่ตัวกรอบพลาสติกมันได้ครับ ลิ้นไม่เสียแต่ กรอบตรงชุดที่ครอบลิ้นอยู่ มันเริ่มแตกตรงท่อที่เข้าตัวเครื่อง อธิบายยากเหมือนกัน ตอนนี้รัดไว้แน่นอยู่ แต่ดูลักษณะคงใช้ได้อีกไม่นาน อากาศน่าจะรั่วเข้าได้ ใครเคยเปลี่ยนบ้างไหมครับ จะเช็คที่ศูนย์อธิบายไม่ค่อยถูก แต่ข้างนอกถ้ามีน่าจะถูกกว่า

tham กระทู้เมื่อ 7/2/2014 17:40

สรุปมันเรียกหม้อกรองอากาศ ครับ เปลี่ยนแล้วที่ศูนย์ ประมาณ 700 นิด ๆ ยกมาทั้งก้อนเลย

หน้า: [1]