HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

soupmrx13 กระทู้เมื่อ 21/1/2014 15:39

อยากถามเรื่องกลอนประตู city idsi ก่อน zx ครับ

คือกลอนประตูผมพอเสียบกุญแจเข้าไป เบ้ามันอยู่ดีก็รู้สึกหลวมๆแล้วเปิดประตูไม่ได้ เมื่อสามสี่เดือนก็ฃ่อมไปหมดไปราว 800 ตอนนี้ก็เริ่มเปิดไม่ได้

โทรไปศูนย์ Honda บอกว่าต้องเบิกกลอนใหม่ราวๆหมื่น ไม่ก็หากันขโมยมาตึดราว 2000

อันนี้ผมก็ไม่ชัวส์ว่าร้านกุญแจที่ผมฃ่อมไปนั้นดีหรือปล่าว พอมีร้านฃ่อมกุญแจแนะนำไม่ครับ
แล้วค่าเสียหายจะตกอยู่ประมาณเท่าไหร่

บ้านผมอยู่แถวลำสาลี

SH3341 กระทู้เมื่อ 5/2/2014 15:30

ของเพื่อนผมย้ายฝั่งคนนั่งมาไว้ฝั่งคนขับ เพราะเบ้าข้างใน
มันสึกตามอายุครับ เลยใช้กันขโมยเปิดปิดแทนครับ แล้วใช้รูกุญแจเท่าที่จำเป็น

หน้า: [1]