HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

nuttayap กระทู้เมื่อ 29/12/2013 12:12

รบกวนช่วยบอกวิธีการตั้งนาฬิกาหน้าปัดวิทยุหน่อยคะ

เพิ่งซื้อรถมือสอง ปี2009 มาคะ ทำให้ไม่มีคู่มือการใช้งานรถอย่างละเอียด

รบกวนด้วยนะคะ พยายามกดปุ่มๆต่างๆแล้วก้อตั้งไม่ได้สักที

ขอบคุณผู้ใจดีล่วงหน้าคะ :)

Tum_wizard กระทู้เมื่อ 29/12/2013 16:47

ปิดวิทยุนะครับ แล้วกดปุ่ม ตรงกลางค้างของที่ปรับเสียง ไว้จนเลขกระพริบ แล้วหมุนปุ่มระดับเสียงตามเวลาที่ต้องการ
แล้วก็ กดอีกที เพื่อนเลื่อนไปปรับของนาที หมุนให้ได้เวลาต้องการ แล้วกดปุ่ม กลางครับ

ลองดูครับ อันนี้ไม่ได้เปิดคู่มือ พอดีนั่งทำงานในออฟฟิสอยู่

หน้า: [1]