HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

mms กระทู้เมื่อ 6/12/2013 19:18

เปลี่ยนฟร้อนท์..

มีใครติด Pioneer AVH-X1650DVD มาบ้างครับ คุณภาพเสียงเป็นไงมั่งครับ แล้วถ้าติดตั้งกับรุ่น v จะต้องซื้อตัวแปลงสัญญาณเชื่อมกับปุ่มคอนโทรลของพวงมาลัยมั้ยครับ...

l2ayhachi กระทู้เมื่อ 6/12/2013 21:49

เปลี่ยน Front จะได้ กำลังขับ   กับ*คุณภาพการถ่ายทอดเสียงที่ดีขึ้น
(คือถ้าสื่อเสียง คุณภาพดี เครื่องเล่นก็จะอ่านรายละเอียดได้มากขึ้น)

แต่ถ้าเน้นอยากได้คุณภาพของเสียงที่ดี  ต้องเน้นที่ดอกลำโพงซะมากกว่าครับ  

:D

หน้า: [1]