HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

Dip กระทู้เมื่อ 4/6/2013 21:10

มีเรื่องขอรบกวนเพื่อนในคลับหน่อยครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมโทรไปที่ร้าน PN-Style ที่โคราชจะสั่งชุดแต่ง MODE PERFUME ของ
city 2003 เหมือนรถของคุณ สัน หรือชื่อในคลับ Suksun เพื่อที่จะแต่งรถให้เป็นแนว vip
ทางร้านบอกว่าทำได้แต่ต้องพารถมาที่ร้าน
มาเทียบอะไรซักอย่างเนียะแหละคับ เพื่อที่จะปั้นงานขึ้นมา ส่วนชิ้นงานจัดส่งมาได้ครับ
งานเข้าเลยคับเพราะอยู่ต่างจังหวัด อยู่ไกลจากร้านมากครับ คือผมอยู่ใต้อยู่ปัตตานีครับ
ช่างนาร้าน PN-style บอกว่างั้นลองติดต่อคุณสันดูเผื่อว่าจะขอความช่วยเหลือได้
รบกวนเพื่อนในคลับใครมีเบอร์  หรือคุณสันเอง รบกวนขอเบอร์หน่อยครับ คืออยากได้ชุดแต่งชุดนี้มากครับ

รบกวนหน่อยนะครับ  ขอคุณล่วงหน้าครับ

Dip กระทู้เมื่อ 4/6/2013 21:23

[i=s] แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/6/2013 21:41 โดย Dip [/i]

ชุดแต่งแบบนี้ครับ ขออนุญาตคุณสันเจ้าของรถนะครับ
[url]http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=85737&extra=page%3D2[/url]

หน้า: [1]