HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

iamune กระทู้เมื่อ 21/12/2012 16:08

เชียงใหม่ เคลมกันชนหลัง + รอยขูดขีดที่ตัวรถ ศูนย์ไหนดีครับ

เพิ่งถอยหลังไปครูดกับเสา มาเมื่อวานนี้ เลยว่าจะเข้าไปเคลม พร้อมกับ ทำสีตัวถัง ที่โดนรอยขูดขีด กับสะเก็ดหิน
รถผมประกันชั้น 1 ของวิริยะ ออกที่ศูนย์เชียงแสง
เลยมีคำถามพวกพี่ๆ ครับ
1. เคลมที่ศูนย์ไหนดีครับ ศูนย์เชียงแสง หรือ ศูนย์สันทราย?
2. กันชน เปลี่ยนทั้งชิ้น หรือ ทำสีครับ
3. จะใช้เวลาประมาณกี่วันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

MidasMix กระทู้เมื่อ 7/11/2013 17:10

ตอบคำถามเรื่องการเคลม
เคลมศูนย์ไหนก้ได้ครับ
กันชนถ้าอยากเปลี่ยนต้องคุยกับประกัน หากไม่เสียหายมากแค่มีรอยหินกระเด็นโดนก็ไม่เปลี่ยนครับ
ใช้ระยะเวลากี่วันนี่ตอบไม่ได้ครับ อยู่ที่คิวของเราด้วย ต้องทำตามคิวครับเวลาเข้าทำสีที่ศูนย์

หน้า: [1]